ผมอยากเอาเจ้า GSM VoIP Gateway 8 Ports ไปต่อกะ ตู้สาขาเดิม

วิธีการใช้งาน ติดตั้ง และปรับแต่งอุปกรณ์โทรศัพท์ไอพี (VoIP)
วิธีการติดตั้งร่วมกับตู้สาขา (IP PBX) และติดตั้งแบบเดี่ยว (IP Dialing)
Linksys และ GrandStream

ผมอยากเอาเจ้า GSM VoIP Gateway 8 Ports ไปต่อกะ ตู้สาขาเดิม

โพสต์โดย job12345 เมื่อ พฤหัสฯ. 30 ส.ค. 2012 2:58 pm

อบถามครับ
ผมอยากเอาเจ้า GSM VoIP Gateway 8 Ports ไปต่อกะ ตู้สาขาเดิมที่มีอยู่แล้ว
แล้วใช้เจ้า ซิสโก SPA2102 Broadband Router with 2-Phone ports for VoIP ต่อแบบ

GSM VoIP Gateway 8 Ports ---->>>ซิสโก SPA2102 Broadband Router with 2-Phone ports for VoIP--->>> ตู้สาขาพานาโซนิคteb308

แบบนี้ได้รึป่าวครับ

แล้วถ้าผมใส่ ซิม 8 เบอร์เลย เวลาโทรออก มันจะได้ทั้ง 8 เลยรึป่าว ครับ :mrgreen:
job12345

Re: ผมอยากเอาเจ้า GSM VoIP Gateway 8 Ports ไปต่อกะ ตู้สาขาเดิม

โพสต์โดย sys2u เมื่อ พฤหัสฯ. 30 ส.ค. 2012 5:21 pm

job12345 เขียน:อบถามครับ
ผมอยากเอาเจ้า GSM VoIP Gateway 8 Ports ไปต่อกะ ตู้สาขาเดิมที่มีอยู่แล้ว
แล้วใช้เจ้า ซิสโก SPA2102 Broadband Router with 2-Phone ports for VoIP ต่อแบบ

GSM VoIP Gateway 8 Ports ---->>>ซิสโก SPA2102 Broadband Router with 2-Phone ports for VoIP--->>> ตู้สาขาพานาโซนิคteb308

แบบนี้ได้รึป่าวครับ

แล้วถ้าผมใส่ ซิม 8 เบอร์เลย เวลาโทรออก มันจะได้ทั้ง 8 เลยรึป่าว ครับ :mrgreen:

• ไม่แน่ใจว่า GSM VoIP Gateway 8 Ports ทำงานประมาณไหนนะครับผม รบกวนส่งลิงค์รายละเอียดของอุปกรณ์มาให้ดูได้มั๊ยครับผม ?
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
sys2u
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ติดตั้งโทรศัพท์แบบไอพี VoIP ( Voice Over Internet Protocol)