ติดตั้งและใช้งานโปรแกรมพิมพ์เช็ค (SYS2U Cheque v1.0)

ข้อมูล วิธีการติดตั้ง และการปรับแต่งพารามิเตอร์ - ซิสทูยู ซอฟท์แวร์
คู่มือการใช้งาน ทั้งแบบฟรีแวร์ และไลเซนต์ ที่พัฒนาโดยทีมงาน SYS2U.COM

Re: ติดตั้งและใช้งานโปรแกรมพิมพ์เช็ค (SYS2U Cheque v1.0)

โพสต์โดย sys2u เมื่อ พุธ 17 ก.ค. 2013 1:56 am

coollau เขียน:
sys2u เขียน:
coollau เขียน:ขอบคุณสำหรับโปรแกรมพิมพ์เช็คนะคะ รบกวนสอบถามค่ะเราดาวน์โหลดมาใช้แล้วแต่ไม่สามารถปริ๊นออกจากเครื่องพิมพ์ แคนนอน C2020H ได้ไม่ทราบว่าเครื่องเรารองรับหรือไม่หรือต้องตั้งค่ากระดาษอย่างไรคะ ขอบคุณค่ะ

• ตอนนี้พิมพ์ออกมาแล้วเป็นอย่างไรเหรอครับผม มีรูปตัวอย่างมั๊ยครับ ?

ตอนนี้สามารถใช้งานได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

• OK ดีเลยครับผม ^^
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
sys2u
Administrator

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ซิสทูยู ซอฟท์แวร์ - SYS2U Software