อยากได้ e-bbook เกี่ยวกับ network

แนะนำหนังสือน่าอ่านที่เกี๋ยวข้องกับระบบเครือข่าย (Networking)
ระบบสารสนเทศ (IT), โทรศัพท์ไอพี (VoIP)
สำหรับผู้ใช้งานระดับเริ่มต้น ปานกลาง และระดับสูง

อยากได้ e-bbook เกี่ยวกับ network

โพสต์โดย sefah เมื่อ เสาร์ 20 ธ.ค. 2008 3:57 pm

ผมเองมือใหม่จริงๆ กับเรื่องเน็ตเวิค แล้วก็ประเภทอยากลอง รู้จักเว็บนี้เพราะการค้นจาก google ในเรื่อง wireless ของ wrt54gl รู้สึกกระจ่างมากขึ้นครับ
หากไม่รบกวนเกินไปเลยอยากได้พวก e-book ที่เกี่ยวข้องมาบ้างนะครับ เพราะผมเองก็หาได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่ถ้ามีจะเอามาแบ่งนะครับ ยังไงขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ขอให้เว็บก้าวหน้าต่อไปครับ :D
sefah

Re: อยากได้ e-bbook เกี่ยวกับ network

โพสต์โดย sys2u เมื่อ เสาร์ 20 ธ.ค. 2008 4:04 pm

sefah เขียน:ผมเองมือใหม่จริงๆ กับเรื่องเน็ตเวิค แล้วก็ประเภทอยากลอง รู้จักเว็บนี้เพราะการค้นจาก google ในเรื่อง wireless ของ wrt54gl รู้สึกกระจ่างมากขึ้นครับ
หากไม่รบกวนเกินไปเลยอยากได้พวก e-book ที่เกี่ยวข้องมาบ้างนะครับ เพราะผมเองก็หาได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่ถ้ามีจะเอามาแบ่งนะครับ ยังไงขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ขอให้เว็บก้าวหน้าต่อไปครับ :D

ขอบคุณครับ สำหรับ e-book ถ้าเป็นภาษาไทยคงจะหายากหน่อยนะครับ ถ้าเป็นภาษาอังกฤษก็เยอะครับ
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
sys2u
Administrator

ย้อนกลับไปยัง หนังสือแนะนำ (Recommended Books)