ฟรี! หนังสือ 'ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK'

แนะนำหนังสือน่าอ่านที่เกี๋ยวข้องกับระบบเครือข่าย (Networking)
ระบบสารสนเทศ (IT), โทรศัพท์ไอพี (VoIP)
สำหรับผู้ใช้งานระดับเริ่มต้น ปานกลาง และระดับสูง

ฟรี! หนังสือ 'ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK'

โพสต์โดย sys2u เมื่อ จันทร์ 01 ธ.ค. 2008 1:14 am

รูปภาพ ฟรี! หนังสือ 'ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK'
สำหรับ: ผู้ที่มีความสนใจเกี่ยวกับระบบเครือข่าย, ผู้ใช้งาน SYS2U.COM Xpert Zone
โดย SYS2U.COM Xpert Zone - Technical Support

ฟรี! สำหรับท่านที่ร่วมแสดงความคิดเห็นที่เป็นประโยชน์ SYS2U.COM Xpert Zone ขอมอบหนังสือระบบเครือข่ายฯ จำนวน 10 เล่ม (1 ท่าน/1 เล่ม) โดยสุ่มเลือกจากสมาชิกที่ร่วมกิจกรรมตลอดเดือน ธันวาคม 2551 - มกราคม 2552 เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่ให้กับสมาชิก

ขอบคุณครับ / ทีมงาน SYS2U.COM Xpert Zone

ฟรี! หนังสือ 'ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK V.2 Network Technician'

BOOK: COMPUTER & NETWORK V.2 Network Technician (Revision 2)
2.jpg (30.34 KiB) เปิดดู 49836 ครั้ง

ฟรี! หนังสือ 'ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK V.3 VoIP Solution'

BOOK: COMPUTER & NETWORK V.3 VoIP Solution
3.jpg (34.63 KiB) เปิดดู 49816 ครั้ง
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
sys2u
Administrator

Re: POLL: ท่านต้องการให้ SYS2U.COM จัดทำบทความเกี่ยวกับอะไร ?

โพสต์โดย sys2u เมื่อ เสาร์ 27 ธ.ค. 2008 1:43 pm

ฟรี! สำหรับท่านที่ร่วมแสดงความคิดเห็นที่เป็นประโยชน์ SYS2U.COM Xpert Zone ขอมอบหนังสือระบบเครือข่ายฯ จำนวน 10 เล่ม (1 ท่าน/1 เล่ม) โดยสุ่มเลือกจากสมาชิกที่ร่วมกิจกรรมตลอดเดือน ธันวาคม 2551 - มกราคม 2552 เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่ให้กับสมาชิก

สมาชิก SYS2U.COM Xpert Zone ท่านใดที่ต้องการหนังสือ รบกวนช่วย post ข้อความ ชื่อ-นามสกุล, ที่อยู่ ที่ต้องการให้ SYS2U.COM จัดส่งหนังสือให้ครบถ้วน ทางทีมงานจะจัดส่งหนังสือให้ท่านสัปดาห์ที่ 1 ของเดือน มกราคา 2552 ครับ (ฟรี ! ไม่เสียค่าใช้จ่าย)

* ตอนนี้มีหนังสือที่ได้รับสนับสนุนจาก สำนักพิมพ์ บายเนเจอร์ พัลลิชชิ่ง เป็นรายการต่อไปนี้ครับ

'ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK V.2 Network Technician' จำนวน 1 ชุด
'ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK V.3 VoIP Solution' จำนวน 4 ชุด

ขอบคุณผู้สนับสนุนใจดีและสมาชิกทุกท่าน สวัสดีปีใหม่ครับ ;)

SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
    ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

sys2u

Re: ฟรี! หนังสือ 'ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK'

โพสต์โดย tennin เมื่อ อังคาร 16 ก.พ. 2010 11:01 am

ผมอยากได้หนังสือ ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK V.3 VoIP Solution ครับ เคยลองไปหาที่ร้านหนังสือที่ central ปิ่นเกล้าแล้วหาไม่เจอครับ ไม่ทราบว่าจะหาได้ที่ไหนบ้าง เรื่องว่าทางเว็ปยังแจกอยู่ครับ
    tennin

Re: ฟรี! หนังสือ 'ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK'

โพสต์โดย sys2u เมื่อ อังคาร 16 ก.พ. 2010 11:07 am

tennin เขียน:ผมอยากได้หนังสือ ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK V.3 VoIP Solution ครับ เคยลองไปหาที่ร้านหนังสือที่ central ปิ่นเกล้าแล้วหาไม่เจอครับ ไม่ทราบว่าจะหาได้ที่ไหนบ้าง เรื่องว่าทางเว็ปยังแจกอยู่ครับ

• ส่งชื่อ + ที่อยู่มาที่ email : info@sys2u.com นะครับ เดี่ยวเจ้าหน้าที่จะจัดส่งหนังสือไปให้ครับผม :D

sys2u

โพสต์โดย penping เมื่อ ศุกร์ 02 เม.ย. 2010 11:34 am

ขอโทษนะครับ ผมอยากได้ หนังสือ ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK V.2 Network Technician
    ต้องทำอย่างไรบ้่างหรอ ครับ หรือ ว่าซื้อ ก็ได้อะครับพอดีต้องการศึกษาเกี่ยวกับ ระบบเน็ทเวิคอะครับ
    รบกวนตอบทีนะครับ

ขอบคุณครับ
    penping

โพสต์โดย sys2u เมื่อ ศุกร์ 02 เม.ย. 2010 11:37 am

penping เขียน:ขอโทษนะครับ ผมอยากได้ หนังสือ ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK V.2 Network Technician
    ต้องทำอย่างไรบ้่างหรอ ครับ หรือ ว่าซื้อ ก็ได้อะครับพอดีต้องการศึกษาเกี่ยวกับ ระบบเน็ทเวิคอะครับ

ขอบคุณครับ

• เดี๋ยวเช็คให้นะครับ ถ้ามีแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับผม :D

sys2u

โพสต์โดย sys2u เมื่อ ศุกร์ 02 เม.ย. 2010 3:29 pm

sys2u เขียน:
    penping เขียน:ขอโทษนะครับ ผมอยากได้ หนังสือ ช่างเทคนิค COMPUTER & NETWORK V.2 Network Technician

ขอบคุณครับ

• เดี๋ยวเช็คให้นะครับ ถ้ามีแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับผม :D

• ตรวจสอบแล้ว เล่มที่กันเอาไว้สำหรับแจกหมดแล้วครับ คงจะต้องไปหาที่ SE-ED หรือร้านหนีงสือไอทีทั่วไปครับ แต่ที่กำลังจะมาตอนนี้เป็นหนังสือเล่มใหม่นะครับ กำลังจะวางแผง ทีมงาน SYS2U.COM ได้มา 10 เล่มครับ ถ้าต้องการเป็นเล่มนี้แทน ก็ส่ง email มาที่ info@sys2u.com นะครับ -> ออกแบบและติดตั้งระบบ Wireless LAN 2nd Edition

sys2u

โพสต์โดย itnetworking เมื่อ จันทร์ 11 มี.ค. 2013 11:22 am

หนังสือ "ช่างเทคนิค COMPUTER&NETWORK" ผมไปหาทั่วแล้วไม่มีเลยครับ อยากได้มากเลยครับ โดยเฉพาะ ต้องการหนังสือที่มีเนี้อหาเกี่ยวกับ VLAN เยอะๆครับ
    itnetworking

โพสต์โดย sys2u เมื่อ จันทร์ 11 มี.ค. 2013 11:36 am

itnetworking เขียน:หนังสือ "ช่างเทคนิค COMPUTER&NETWORK" ผมไปหาทั่วแล้วไม่มีเลยครับ อยากได้มากเลยครับ โดยเฉพาะ ต้องการหนังสือที่มีเนี้อหาเกี่ยวกับ VLAN เยอะๆครับ

เดี่ยวลองถามเจ้าหน้าหนังสือให้นะครับผม พอดีที่เรามีอยู่ 10 เล่น ก็หมดไปแล้วครับ ^^'

sys2u

ย้อนกลับไปยัง หนังสือแนะนำ (Recommended Books)