ขอข้อมูลของ Wireless Hotspot Gateway หน่อยครับ

ข้อมูลทั่วไป ระบบคอมพิวเตอร์เบื้องต้น ระบบเครือข่ายเบื้องต้น
สำหรับผู้เริ่มต้นในการทำความเข้าใจระบบคอมพิวเตอร์ ระบบเครือข่ายแบบสาย และไร้สาย

ขอข้อมูลของ Wireless Hotspot Gateway หน่อยครับ

โพสต์โดย BugReport_Send เมื่อ เสาร์ 06 มิ.ย. 2009 9:34 pm

รบกวนช่วยถ่ายภาพแต่ละเมนูแต่ละเพจในหน้า Config หน่อยครับ จะได้เป็นประโยชน์ในการตัดสินใจซื้อครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ;)
BugReport_Send

Re: ขอข้อมูลของ Wireless Hotspot Gateway หน่อยครับ

โพสต์โดย sys2u เมื่อ อาทิตย์ 07 มิ.ย. 2009 10:23 am

BugReport_Send เขียน:รบกวนช่วยถ่ายภาพแต่ละเมนูแต่ละเพจในหน้า Config หน่อยครับ จะได้เป็นประโยชน์ในการตัดสินใจซื้อครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ;)

• ตอนนี้กำลังทำคู่มือติดตั้งภาษาไทยอยู่ครับ คาดว่าจะเสร็จเร็วๆ นี้ (ถ้าไม่ติดงานอื่น :D )
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
sys2u
Administrator

Re: ขอข้อมูลของ Wireless Hotspot Gateway หน่อยครับ

โพสต์โดย BugReport_Send เมื่อ จันทร์ 08 มิ.ย. 2009 9:52 pm

ครับผม สนใจเจ้าตัวนี้มากเลย

แต่ว่า ราคามันแพงจัง - -" แพงโคตร ๆ เลยอ่า แสดงว่ามีความสามารถเยอะมากมายแน่เลย :x

:cry: อยากซื้อ แต่งบหมดและ
BugReport_Send

ย้อนกลับไปยัง ข้อมูลทั่วไป ระบบคอมพิวเตอร์เบื้องต้น ระบบเครือข่ายเบื้องต้น