สอบถามระยะที่ AirGrid ทำได้

แลกเปลี่ยนความรู้ ถาม-ตอบ เกี๋ยวกับผลิตภัณฑ์แบบไร้สาย (Wireless Networking)
การติดตั้งเสาอากาศภายนอก และเสาอากาศแบบภายใน (Outdoor & Indoor Antenna)

สอบถามระยะที่ AirGrid ทำได้

โพสต์โดย kamseandets เมื่อ พฤหัสฯ. 28 ส.ค. 2014 11:54 pm

เห็นตัว AirGrid M5-HP 27dbi น่าสนใจดี เห็นในสเปกบอกว่า PtP 30+ กิโลเมตร ไม่ทราบว่ามีใครทำได้สัก 25 กิโลเมตร แบนวิดสัก 20+ Mb ไหนละครับ อยากเห็นตัวอย่างครับ....ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
kamseandets

ย้อนกลับไปยัง ระบบเครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless Networking)