ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์ ปีที่ 12

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบสั่งซื้อ | บอร์ดเก่า | คลังความรู้ Xpert
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
ซิสโก้ (Cisco Systems)
Wireless Access Point (2)
Cisco VPN Router Wire/Wireles (3)
Cisco Switch - Managed (27)
Cisco Switch - Unmanaged (14)
Cisco Switch - Module (4)
Cisco Cables (1)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
อรูบ้า เน็ตเวิร์คส์ (HPE/Aruba)
ฮิวเลตต์ แพคการ์ด เอนเตอร์ไพรส์ (HPE)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
กล้องไอพี (IP Cameras)
ซินโนโลจี้ (Synology)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่
Line ID : @sys2u
เพิ่มเพื่อน
UBiQUiTi UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO) " เน้นการใช้งานหนักๆ รองรับ 100-150+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+1300 Mbps ติดตั้ง CPU ช่วยกันทำงาน 2 ตัว ตรงไหนคนใช้งานเยอะๆ เอาไปติดตั้งได้เลยครับ

UBiQUiTi UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR) " เน้นสัญญาณไร้สายแรงๆ ครอบคลุมพื้นที่กว้างๆ รองรับ 50-70+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+867 Mbps เสาอากาศออกแบบให้เน้น " แรง และ ไกล " บ้านสามชั้น คลุมได้ชั้น 1 2 และ 3 สบายๆ ครับ
  HOME CISCO Cisco Switch - Module (4)
  SHOP BY BRAND
Cisco (4)
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 4 รายการ   1 
1.
Cisco
MGBLH1
Cisco MGBLH1 1000 Mbps Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver (MMF+SMF)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LH แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค, หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 0.5-40 กิโลเมตร (รองรับทั้ง Singlemode และ Multimode Fiber)
7,900 บาท

Manufacturer: Cisco
2.
Cisco
MGBSX1
Cisco MGBSX1 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver (MMF)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค, หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 220-550 เมตร (รองรับสายแบบ Multimode Fiber)
4,300 บาท

Manufacturer: Cisco
3.
Cisco
MGBT1
Cisco MGBT1 1000 Mbps Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet TX แบบใช้สายแลน (UTP CAT5), หัวต่อแบบ RJ-45 (RJ-45 Modular Plug), สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 100 เมตร
4,950 บาท

Manufacturer: Cisco
4.
Cisco
MGBLX1
Cisco MGBLX1 - 1000BASE-LX SFP transceiver, for Single-Mode Fiber (SMF), 1310 nm wavelength, support up to 10 km
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LX แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค, หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 10 กิโลเมตร (รองรับสายแบบ Singlemode Fiber)
6,590 บาท

Manufacturer: Cisco
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 4 รายการ   1 
ซิสโก้ (Cisco Systems)
Wireless Access Point (2) Cisco Switch - Managed (27) Cisco Switch - Unmanaged (14)
Cisco Cables (1) Cisco Switch - Module (4) Cisco VPN Router Wire/Wireles (3)
02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
14 YEAR 1 WEEK 5 DAY (34 MINUTE)

© 2021 | SYS2U ONLINE