ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบการสั่งซื้อ | บริการ | คลังความรู้ Xpert Zone
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
ลิงค์ซิส (Linksys)
SMB Access Point (4)
Home Wireless Repeater (2)
Home Wireless Routers (9)
Home Wireless Adapters (1)
VPN Router / Load Balanced (1)
Switches - Managed L3 (4)
Switches - Smart Switch (6)
Switches - Unmanaged (7)
Switches - Modular (2)
Power Over Ethernet (PoE) (1)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
กล้องไอพี (IP Cameras)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่
Line ID : @sys2u
เพิ่มเพื่อน
UBiQUiTi UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO) " เน้นการใช้งานหนักๆ รองรับ 100-150+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+1300 Mbps ติดตั้ง CPU ช่วยกันทำงาน 2 ตัว ตรงไหนคนใช้งานเยอะๆ เอาไปติดตั้งได้เลยครับ

UBiQUiTi UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR) " เน้นสัญญาณไร้สายแรงๆ ครอบคลุมพื้นที่กว้างๆ รองรับ 50-70+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+867 Mbps เสาอากาศออกแบบให้เน้น " แรง และ ไกล " บ้านสามชั้น คลุมได้ชั้น 1 2 และ 3 สบายๆ ครับ
  HOME Linksys Switches - Modular (2)
  SHOP BY BRAND
Linksys (2)
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 2 รายการ   1 
1.
Linksys
LACGSX
Linksys LACGSX - Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base SX Multimode (MMF), 3.3V, 850 nm, LC Connector (Up to 500 m)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multimode), หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 220-500 เมตร
3,990 บาท

Manufacturer: Linksys
2.
Linksys
LACGLX
Linksys LACGLX - Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base LX Singlemode (SMF), 3.3V, 1310 nm, LC Connector (Up to 10 KM)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LX สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Singlemode), หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 10 กิโลเมตร
6,590 บาท

Manufacturer: Linksys
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 2 รายการ   1 
ลิงค์ซิส (Linksys)
VPN Router / Load Balanced (1) Switches - Managed L3 (4) Switches - Unmanaged (7)
Switches - Smart Switch (6) Power Over Ethernet (PoE) (1) SMB Access Point (4)
Home Wireless Routers (9) Home Wireless Adapters (1) Home Wireless Repeater (2)
Switches - Modular (2)
02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
10 YEAR 1 MONTH 3 DAY (14 HOUR 52 MINUTE)

© 2017 | SYS2U ONLINE