ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์ ปีที่ 11

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบสั่งซื้อ | บอร์ดเก่า | คลังความรู้ Xpert
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
MikroTik Routers (26)
MikroTik Switches (7)
MikroTik Wireless Systems (16)
MikroTik Wireless for SMB (11)
MikroTik RouterBOARD (2)
MikroTik Interfaces (5)
MikroTik Accessories (1)
MikroTik Antennas (1)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
กล้องไอพี (IP Cameras)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่
Line ID : @sys2u
เพิ่มเพื่อน
UBiQUiTi UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO) " เน้นการใช้งานหนักๆ รองรับ 100-150+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+1300 Mbps ติดตั้ง CPU ช่วยกันทำงาน 2 ตัว ตรงไหนคนใช้งานเยอะๆ เอาไปติดตั้งได้เลยครับ

UBiQUiTi UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR) " เน้นสัญญาณไร้สายแรงๆ ครอบคลุมพื้นที่กว้างๆ รองรับ 50-70+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+867 Mbps เสาอากาศออกแบบให้เน้น " แรง และ ไกล " บ้านสามชั้น คลุมได้ชั้น 1 2 และ 3 สบายๆ ครับ
   FEATURED MIKROTIK
MikroTik RB450Gx4 - 5-Port Gigabit Ethernet + microSD slot + PoE OUT Port 5 + MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case
อุปกรณ์ Router รองรับ 70+ ผู้ใช้งาน รองรับเน็ต 200-400 Mbps มาพร้อมด้วย 5 กิกะบิทพอร์ท 1000 Mbps + รับไฟที่พอร์ท #1 แบบ 802.3af/at และส่งไฟออกที่พอร์ท #5 แบบ Passive PoE up to 57V + รองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot และ VPN Server เหมาะสำหรับสำนักงานขนาดเล็ก (MikroTik RouterOS, Level5)
* CPU QUAD-CORE IPQ-4019 716MHz + 1GB DDR3 SDRAM

4,950 บาท
MikroTik RB3011UiAS-RM - Multi-Port Router, 10-Port Gigabit 1,000 Mbps Ethernet + 1-Port SFP + 1-Port USB 3.0 Type A, MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Indoor Case + LCD Panel + 1U Rack Mounted
อุปกรณ์ Multi-Port Router สำหรับสำนักงานขนาดกลาง มาพร้อมด้วย 10 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 1 พอร์ท SFP + 1 พอร์ท USB 3.0 Type A, มาพร้อมหน้าจอ LCD แสดงสถานะการทำงาน + สามารถติดตั้งในตู้แร็ค 19 นิ้ว 1U, รองรับการทำงานที่หลากหลาย สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับสำนักงานขนาดเล็ก (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level5)
* CPU IPQ-8064 1.4 GHz Dual-Core + 1GB DDR SDRAM

7,390 บาท
MikroTik RB1100AHx4 (RB1100x4) - Heavy Load Router, 13-Port Gigabit Ethernet + 4-Core CPU + Dual-Power Supply, MikroTik RouterOS, Level6 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case + 1U Rack Mounted
อุปกรณ์ Heavy Load Router รองรับ 300+ ผู้ใช้งาน รองรับเน็ต 400-800 Mbps มาพร้อมด้วย 13 กิกะบิทพอร์ท 1000 Mbps + 4-Core CPU + แหล่งจ่ายไฟ 2 ชุด + รองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot และ VPN Server เหมาะสำหรับสำนักงาน หอพัก อพาร์ทเม้นท์ขนาดกลาง-ใหญ่ จุดเด่นเรื่องการทำ VPN (MikroTik RouterOS, Level6)
* CPU Annapurna Alpine AL21400 4-Core 1400MHz + 1GB DDR

11,900 บาท




MikroTik CRS112-8G-4S-IN - 8-Port Gigabit Ethernet + 4-Port SFP (1G) “small size low cost” Cloud Router Switch MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case
อุปกรณ์ Cloud Router Switch มาพร้อมด้วย 8 กิกะบิทพอร์ท 1000 Mbps + 4 พอร์ท SFP (1G - 1,000 Mbps) + เน้นใช้งาน Switch เป็นหลัก ใช้สำหรับกระจายจุดแลนความเร็วสูง และรองรับการเชื่อมต่อด้วยสาย Optical Fiber ระยะไกลผ่านโมดูล SFP 1G เหมาะสำหรับสำนักงานขนาดเล็ก (MikroTik RouterOS, Level5)
* CPU QCA8511-AL1C 400MHz + 128MB DDR SDRAM

6,450 บาท
MikroTik hEX S (RB760iGS-hEX-S) - 5-Port Gigabit Ethernet + 1-Port SFP + USB 2.0 + 1-Port microUSB + PoE OUT Port 5, MikroTik RouterOS, Level4 license (Load Balancing + HotSpot Server) Plastic Case
อุปกรณ์ Router รองรับ 50+ ผู้ใช้งาน รองรับเน็ต 250+ Mbps มาพร้อมด้วย 5 กิกะบิทพอร์ท 1000 Mbps + 1 พอร์ท SFP + 1 พอร์ท USB 2.0 + รับไฟที่พอร์ท #1 แบบ 802.3af/at และส่งไฟออกที่พอร์ท #5 แบบ Passive PoE up to 57V + รองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot และ VPN Server เหมาะสำหรับสำนักงานขนาดเล็ก (MikroTik RouterOS, Level4)
* CPU Dual-Core 880 MHz + 256MB DDR SDRAM

2,990 บาท
MikroTik RB260GS - 5-Port 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet Managed Switch + 1-Port SFP Slot + MikroTik SwOS, Port-to-Port Forwarding, MAC Filter, VLAN, Bandwidth Limitation Supported, Plastic Case
อุปกรณ์สวิชท์ 5 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 1 พอร์ท SFP (ช่องเปล่า) แบบบริหารจัดการได้ (Managed Switch) ติดตั้งซอฟท์แวร์ MikroTik SwOS ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser, รองรับการงาน Port Forwarding, MAC Filter, VLAN, Bandwidth Limitation เหมาะสำหรับใช้งานหลากหลายรูปแบบ * จิ๋วแต่แจ๋ว ฟังก์ชั่นการทำงานเหมือน Managed Switch ระดับสูง
1,790 บาท
MikroTik hAP ac (RB962UiGS-5HacT2HnT) - N150/AC867 Mbps Simultaneous Dual Band 2.4/5.0GHz Hi-Speed Home Access Point, 5-Port Gigabit 10/100/1000 Mbps + 1-Port USB + 800 mW (29 dBm), 2.5 dBi@2.4GHz, 2.0dBi@5.0GHz Antenna, MikroTik RouterOS, Level4 license (Load Balancing + HotSpot Server) Plastic Case
อุปกรณ์ Hi-Speed Home Access Point (hAP ac) สำหรับใช้งานภายในบ้าน หรือ สำนักงานขนาดเล็ก ความเร็วสูง 150 Mbps@2.4GHz + 867 Mbps@5.0GHz AC เสาอากาศ 2.5 dBi@2.4GHz และ 2.0dBi@5.0GHz กำลังส่ง 800 mW (29 dBm) มาพร้อมด้วย 5 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 1 พอร์ท USB สำหรับ 3G/4G Modem + รองรับการทำงานที่หลากหลาย สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับบ้าน หรือ สำนักงานขนาดเล็ก ที่ต้องการความเร็วไร้สายสูงมาก (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level4)
* CPU QCA9558/QCA9880 720MHz + 128MB DDR SDRAM

4,900 บาท
MikroTik S-31DLC20D - 1.25G SFP Transceiver, 1310 nm Dual LC connector, 20,000 meter Single-Mode Fiber Connection with DDMI
อุปกรณ์ SFP โมดูล ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps, 1310 nm Wavelength, หัวต่อแบบ Dual LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 20,000 เมตร
1,450 บาท
MikroTik CCR1009-7G-1C-1S+ (PC) - 9-Core / 1.0GHz per core Cloud Core Router - Industrial Grade Super Fast Router, 7-Port Gigabit Ethernet + 1-Port Combo SFP 1G + 1-Port SFP 10G + 1-Port microUSB + LCD Monitor + microSD Slot + MikroTik RouterOS, Level 6 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case + Passive Cooling + CPU Tilera Tile-Gx9, 9-Core 1000MHz/Core Network Processor + 2GB DDR3 (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 9-Core Network CPU Cloud Core Router สำหรับใช้งานหนักมาก รองรับงานหนัก มาพร้อมด้วย 7 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 1 คอมโบพอร์ท SFP 1G + 1 พอร์ท SFP+ 10G + 1 พอร์ท microUSB + 1 พอร์ท microSD Slot + จอ LCD แสดงผลการทำงาน, รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูงมาก สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับงานขนาดใหญ่, Cloud Services (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level 6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + Passive Cooling ระบายความร้อนแบบใหม่ ซีพียู Tilera Tile-Gx9 9-Core, ความถี่ 1000MHz ต่อ Core Network Processor + หน่วยความจำขนาด 2GB DDR3 (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูง)
19,900 บาท
MikroTik CCR1036-12G-4S-EM - 36-Core / 1.2GHz per core + 16GB RAM Cloud Core Router - Industrial Grade Super Fast Router, 12-Port Gigabit Ethernet + 4-Port SFP + MikroTik RouterOS, Level6 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case + + CPU Tilera Tile-Gx36 36-Core 1200MHz/Core Network Processor + 16GB DDR3 (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 36-Core Network CPU + 16GB RAM Cloud Core Router สำหรับใช้งานหนักถึงหนักที่สุด รองรับงานหนักระดับ 23.8 Million Packet Per Second มาพร้อมด้วย 12 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูงมาก สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับงานขนาดใหญ่, Cloud Services (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + ซีพียู Tilera Tile-Gx36 36-Core, ความถี่ 1200MHz ต่อ Core Network Processor + พิเศษ ! หน่วยความจำขนาด 16GB DDR3 (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูงมาก)
48,900 บาท
MikroTik CRS125-24G-1S-RM - Cloud Router Switch 24-Port 10/100/1000 Mbps L3 Switch + 1-port SFP DDMI + 1-Port microUSB, MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Indoor Case + LCD Panel + 1U Rackmount
อุปกรณ์ Cloud Router Switch สำหรับสำนักงานขนาดกลาง มาพร้อมด้วย 24 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 1 พอร์ท SFP + 1 พอร์ท microUSB + มาพร้อมหน้าจอ LCD แสดงสถานะการทำงาน, รองรับการทำงานที่หลากหลาย สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับสำนักงานขนาดเล็ก (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level5) + สำหรับติดตั้งในตู้แร็ค (1U Rackmount)
* CPU Atheros AR9344-DC3A-R 600MHz + 128MB DDR SDRAM

8,190 บาท
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
MikroTik Routers (26) MikroTik RouterBOARD (2) MikroTik Wireless Systems (16)
MikroTik Switches (7) MikroTik Wireless for SMB (11) MikroTik Accessories (1)
MikroTik Antennas (1) MikroTik Interfaces (5)
02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
11 YEAR 2 MONTH 2 DAY (5 HOUR 10 MINUTE)

© 2018 | SYS2U ONLINE