ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์ ปีที่ 11

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบสั่งซื้อ | บอร์ดเก่า | คลังความรู้ Xpert
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
สายนำสัญญาณ (Cables)
Fluke Cabling Tools (0)
Cabling Tools (6)
Cabling Measurement (0)
Serial/Console Cables (0)
Category 5e Cables (6)
Category 6 Cables (6)
Modular Plugs (5)
Modular Jacks / Couplers (6)
UTP - Patch Cord (6)
Face Plates / Mounts (6)
Fiber Optic - Patch Cord (22)
Fiber Optic - Adapters (7)
Fiber Optic - Rack Mount (0)
19" Wall Rack (4)
19" Rack Accessories (4)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
กล้องไอพี (IP Cameras)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่
Line ID : @sys2u
เพิ่มเพื่อน
UBiQUiTi UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO) " เน้นการใช้งานหนักๆ รองรับ 100-150+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+1300 Mbps ติดตั้ง CPU ช่วยกันทำงาน 2 ตัว ตรงไหนคนใช้งานเยอะๆ เอาไปติดตั้งได้เลยครับ

UBiQUiTi UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR) " เน้นสัญญาณไร้สายแรงๆ ครอบคลุมพื้นที่กว้างๆ รองรับ 50-70+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+867 Mbps เสาอากาศออกแบบให้เน้น " แรง และ ไกล " บ้านสามชั้น คลุมได้ชั้น 1 2 และ 3 สบายๆ ครับ
   FEATURED CABLE
Link US-9015 CAT5E (350 MHz) UTP Cable, 1,000 Feet/BOX (305 Meters), White Jacket, Support 10/100/1000 BaseT
สายนำสัญญาณ UTP มาตรฐาน CAT5e (350 MHz) ความยาว 1,000 ฟุต/กล่อง (ประมาณ 305 เมตร) สีขาว, รองรับความเร็ว 10/100/1000 Mbps
3,200 บาท
Link US-9045 CAT5E (350 MHz) UTP OUTDOOR Cable, Double-Jacket, 1,000 Feet/BOX (305 Meters), Black Jacket, Support 10/100/1000 BaseT
สายนำสัญญาณ UTP มาตรฐาน CAT5e (350 MHz) ความยาว 1,000 ฟุต/กล่อง (ประมาณ 305 เมตร) สีดำ, รองรับความเร็ว 10/100/1000 Mbps + มาพร้อมด้วย Jacket แบบ 2 ชั้น - สำหรับงานเดินสายแลนภายนอกอาคาร
4,600 บาท
UBiQUiTi TOUGHCablePRO-10M - Completed Cable with CAT5e Outdoor Carrier-Class Shielded Cable, ESD Drain Wire Integrated + 2 TOUGHCable Connectors, Gray Jacket, Support 10/100/1000 BaseT for 10 Meters
สายนำสัญญาณสำเร็จรูปแบบ TOUGHCable PRO ยาว 10 เมตร + หัวเชื่อมต่อ TOUGHCable Connector หัว-ท้าย พร้อมเข้าสายเรียบร้อย รองรับการป้องกันไฟฟ้าสถิตลงกราวน์ (ESD Drain) + สายแบบ STP มาตรฐาน CAT5e รองรับความเร็ว 10/100/1000 Mbps สายแจ็คเก็ตสีเทา ความยาว 10 เมตร สายสำเร็จรูปพร้อมใช้งานร่วมกับ UBiQUiTi ได้ทุกรุ่นทันที ! ป้องกันไฟฟ้ากระชากพอร์ทแลนเสียหาย !
500 บาท
แกะกล่องสินค้า Link US-9045 - สายนำสัญญาณ UTP มาตรฐาน CAT5e
ความยาว 1,000 ฟุต/กล่อง สำหรับงานภายนอกอาคาร สายสีดำ 2 ชั้น



แกะกล่อง Link US-8030 - LAN Professional Set Tools & Tester
อุปกรณ์สำหรับกด + อุปกรณ์สำหรับ เข้าหัวแลนตัวผู้ + อุปกรณ์สำหรับ ทดสอบสายแลน

Link US-8006 IMPACT TOOL with Blade 110
อุปกรณ์สำหรับกด (Impact Tool) เพื่อเข้าสายแลน สำหรับหัวตัวเมีย (Modular Jack) พร้อมใบมีดเพื่อใช้สำหรับ ตัดสายส่วนเกิน, สามารถเปลี่ยนใบมีดได้
600 บาท
Link US-8003 RJ45, RJ11, 4 Pos Hand Set Professional Crimp Tool
อุปกรณ์สำหรับเข้าหัวแลน ตัวผู้ (Modular Plug) พร้อมใบมีดตัด รองรับการใช้งาน สำหรับหัวแบบ RJ-11 และ RJ-45
800 บาท
Link US-8010 Enhanced UTP Cable Tester (Yellow)
อุปกรณ์สำหรับทดสอบ สายแลน (Cable Tester) รองรับสายแบบ UTP / STP / T568A / T568B / Token Ring , รองรับการทดสอบ RJ-45, RJ-11, RJ-12 พร้อมซองเก็บอุปกรณ์
900 บาท
Link US-8030 LAN Professional Set Tools & Tester
ชุดเครื่องมือสำหรับระบบ LAN ครบชุด ประกอบไปด้วย อุปกรณ์สำหรับกด + อุปกรณ์สำหรับ เข้าหัวแลนตัวผู้ + อุปกรณ์สำหรับ ทดสอบสายแลน พร้อมกล่องใส่ แข็งแรง ทนทาน
2,700 บาท
แกะกล่องอุปกรณ์ Link UT- 0216E อุปกรณ์ Media Converter สำหรับสาย Multimode F/O
ความเร็ว 100 Mbps + หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC + ระยะทางสูงสุด 2 กิโลเมตร


แกะกล่อง Link UT-1310 Gigabit 1000Base-TX to 1000Base-SX/LX
รองรับทั้ง SMF/MMF ต้องใช้คู่กับ SFP Module (* ไม่มี SFP โมดูลมาให้)

SYS2U OCAT6-0001 - CAT6 (350 MHz) UTP OUTDOOR Cable, Double-Jacket + Metal Sling, 100 Meter, Black Jacket, Support 10/100/1000 BaseT
ซื้อขั้นต่ำ 100เมตร ขึ้นไป
สายนำสัญญาณ UTP มาตรฐาน CAT6 (350 MHz) ความยาว 100 เมตร (ราคาต่อเมตร) สีดำ, รองรับความเร็ว 10/100/1000 Mbps + มาพร้อมด้วย Jacket แบบ 2 ชั้น + สลิงเหล็กสำหรับยึด - สำหรับงานเดินสายแลนภายนอกอาคาร
ซื้อขั้นต่ำ 100เมตร ขึ้นไป

4,700 บาท
Link UT-0216E-SM30 Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX Singlemode Media Converter, SC Connector (Up to 30 KM), Chassis Compliant
อุปกรณ์ Media Converter แบบ 10/100Base-TX ไปเป็น 100 Base-FX หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber (Singlemode), รองรับระยะทาง 30 กิโลเมตร (สามารถใส่กล่องรวมอุปกรณ์ได้)
6,000 บาท
Link UT-0216E Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX Multimode Media Converter, SC Connector (Up to 2 KM), Chassis Compliant
อุปกรณ์ Media Converter แบบ 10/100Base-TX ไปเป็น 100 Base-FX หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber (Multimode), รองรับระยะทาง 2 กิโลเมตร (สามารถใส่กล่องรวมอุปกรณ์ได้)
3,500 บาท
Link UT-9104 - Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base SX Multimode (MMF), 3.3/5V, 850 nm, LC Connector (Up to 500 m.)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multimode), หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 220-500 เมตร (* ใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ UT-1310, UT-1312)
1,950 บาท
แกะกล่องอุปกรณ์ Link UT-0216E-SM30 อุปกรณ์ Media Converter
สำหรับสาย Single Mode F/O
ความเร็ว 100 Mbps + หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC + ระยะทางสูงสุด 30 กิโลเมตร


แกะกล่อง Link UF-2840 ชุดเครื่องมือสำหรับติดตั้ง ระบบ Optical Fiber ครบชุด
ประกอบไปด้วย เครื่องมือจำนวน 18 รายการ พร้อมกล่องใส่อุปกรณ์

Link US-1001 CAT5E RJ45 Modular Plug (Unshield), 10EA-Pack
หัวแลนมาตรฐาน RJ45 ตัวผู้ สำหรับสาย CAT5E แบบไม่มีฉนวน (Unshield) 10 ชิ้น
85 บาท
Link UT-9104-10 - Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base LX Singlemode (SMF), 3.3/5V, 1310 nm, LC Connector (Up to 10 KM.)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LX สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Singlemode), หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 10 กิโลเมตร (* ใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ UT-1310, UT-1312)
3,150 บาท
Link UT-1312 - Gigabit Redundant-Link 10/100/1000Base-TX to 1000Base-SX/LX SMF/MMF Media Converter, 2 SFP blank slot (Up to 220M-110 KM)
* SFP Module not included, For Mission-Critical Network
อุปกรณ์ Media Converter แบบ 1 พอร์ท กิกะบิท 10/100/1000Base-TX ไปเป็น 2 พอร์ท 1000Base-SX/LX (SFP) สำหรับทำ Fail-Over + หัวต่อแบบ RJ-45 และ LC (ต้องใช้คู่กับ SFP Module) ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber (Singlemode หรือ Multimode), รองรับระยะทาง 220 เมตร - 110 กิโลเมตร โดยขึ้นอยู่กับ SFP Module ที่เลือกใช้งาน
* ไม่มี SFP โมดูลมาให้ + สำหรับงานที่ต้องการความเสถียรสูงมาก

9,400 บาท
Link UT-1316SM - Gigabit 10/100/1000Base-TX to 1000Base-LX Singlemode Media Converter (SMF), SC Connector (Up to 10KM)
อุปกรณ์ Media Converter แบบ 1 พอร์ท กิกะบิท 10/100/1000Base-TX ไปเป็น 1 พอร์ท 1000Base-LX (SFP) หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber (Singlemode), รองรับระยะทาง 10 กิโลเมตร
7,900 บาท
แกะกล่องอุปกรณ์ Link UT-1316SM อุปกรณ์ Media Converter สำหรับสาย Singlemode F/O
ความเร็ว 1,000 Mbps + หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC + ระยะทางสูงสุด 10 กิโลเมตร
Link UF-4423 - ST to LC Multimode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 62.5/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
550 บาท
Link UF-4463 - ST to SC Multimode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 62.5/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Multimode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น SC ความยาว 3 เมตร ขนาด 62.5/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
550 บาท
Link UF-6420D - ST to LC Singlemode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 9/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น LC ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
* สามารถระบุความยาวได้ตามต้องการ

950 บาท
Link UF-6450D - ST to SC Singlemode Fiber Duplex Patch Cord 3 Meters, 9/125
สายนำสัญญาณ Fiber Optic แบบ Singlemode หัวต่อแบบ ST ไปเป็น SC ความยาว 3 เมตร ขนาด 9/125 ไมโครเมตร สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ Optical Module
* สามารถระบุความยาวได้ตามต้องการ

850 บาท
สายนำสัญญาณ (Cables)
Category 5e Cables (6) Category 6 Cables (6) Fluke Cabling Tools (0)
Cabling Tools (6) Modular Plugs (5) Face Plates / Mounts (6)
Modular Jacks / Couplers (6) 19" Wall Rack (4) 19" Rack Accessories (4)
Fiber Optic - Patch Cord (22) Cabling Measurement (0) Serial/Console Cables (0)
Fiber Optic - Adapters (7) Fiber Optic - Rack Mount (0) UTP - Patch Cord (6)
02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
10 YEAR 6 MONTH 1 WEEK 16 HOUR 2 MINUTE)

© 2018 | SYS2U ONLINE