ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบการสั่งซื้อ | บริการ | คลังความรู้ Xpert Zone
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
Media Converters
 ค้นหาแบบฟิลเตอร์ (Filter)
Type
  Ethernet Over F/O (9)
  Ethernet Over F/O (SFP) (2)
  Ethernet Over VDSL2 (1)
  Media Converter Chassis (0)
Class
  Industrial Grade (1)
  Chassis Compliant (2)
Speed
  10/100TX to 100FX (4)
  10/100/1000TX to 1000FX (6)
  1000TX to 1000FX (1)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
ADSL Gateways (1)
Analog Modems 56K (0)
ADSL Modems (1)
Broadband Routers (0)
Cisco Router (7)
Firewall/Security Appliance (1)
Ethernet Adapters (2)
KVMs / Video Splitters (14)
VDSL2 (4)
G.SHDSL Routers (1)
Load Balanced Router (9)
Media Converters (12)
Network Attached Storage (5)
Power Over Ethernet (PoE) (5)
PowerLine Adapter (5)
Print Servers (2)
Switches - Managed (7)
Switches - Modular (3)
Switches - Unmanaged (29)
VPN Routers (3)
VPN Gateways (0)
USB Hub (0)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
กล้องไอพี (IP Cameras)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
  HOME Wired Media Converters (12) LINK (11)
Link UT-0216E-SM30 Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX Singlemode Media Converter, SC Connector (Up to 30 KM), Chassis Compliant
Product No
20080409-002426
Model No:
UT-0216E-SM30
Manufacturer:
Link
6,000 บาท  (ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม)
จำนวนสินค้า 1 ชิ้น
รายละเอียดย่อ
อุปกรณ์ Media Converter แบบ 10/100Base-TX ไปเป็น 100 Base-FX หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber (Singlemode), รองรับระยะทาง 30 กิโลเมตร (สามารถใส่กล่องรวมอุปกรณ์ได้)
สินค้ารับประกัน 1 ปี (Carry-in)

ข้อมูลผลิตภัณฑ์
Data Sheet (723 KB)
ซอฟท์แวร์, บทความ
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
  • ประเภทอุปกรณ์
  • อุปกรณ์ Media Converter แบบ 10/100Base-TX ไปเป็น 100 Base-FX หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber (Singlemode), รองรับระยะทาง 30 กิโลเมตร (สามารถใส่กล่องรวมอุปกรณ์ได้)
  • การนำไปใช้งาน
  • ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber รองรับระยะทาง 30 กิโลเมตร
  • Mode
  • รองรับสายไฟเบอร์ออพติคแบบ Single-mode
  • พอร์ท UTP
  • แบบ RJ-45 ความเร็ว 10/100 Mbps Auto-MDI
  • พอร์ท F/O
  • แบบ SC Connector ความเร็ว 100 Mbps
  • ขนาด
  • 109.2 x 73.8 x 23.4 มม.
  • น้ำหนัก
  • 158 กรัม
  • DIP Switch
  • DIP1 : Enable/Disable auto-negotiation
    DIP2 : Copper port (RJ-45) duplex mode; full-duplex or half-duplex
    DIP3 : Copper port (RJ-45) data bit rate; 10 Mbps or 100 Mbps
    DIP4 : Fiber port duplex mode; full-duplex or half-duplex
    DIP5 : Enable/Disable Link Fault Signaling (LFS)
    DIP6 : Enable/Disable Local Loop Back (LLBK)
    DIP7 : Enable/Disable Remote Loop Back (RLBK)
    ภาพขยายสินค้า (A Closer Look)
    ข้อมูลสินค้าแบบมัลติมีเดีย (Multimedia)
    แกะกล่องอุปกรณ์ Link UT-0216E-SM30 อุปกรณ์ Media Converter
    สำหรับสาย Single Mode F/O
    ความเร็ว 100 Mbps + หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC + ระยะทางสูงสุด 30 กิโลเมตร
    เครือข่ายแบบสาย (Wired)
    Broadband Routers (0) VPN Routers (3) KVMs / Video Splitters (14)
    Network Attached Storage (5) ADSL Modems (1) ADSL Gateways (1)
    Switches - Unmanaged (29) Switches - Managed (7) Switches - Modular (3)
    Print Servers (2) Ethernet Adapters (2) Load Balanced Router (9)
    PowerLine Adapter (5) Power Over Ethernet (PoE) (5) VPN Gateways (0)
    Media Converters (12) Analog Modems 56K (0) G.SHDSL Routers (1)
    VDSL2 (4) Firewall/Security Appliance (1) Cisco Router (7)
    USB Hub (0)
    02-183-6101-2
    Line ID : @sys2u
    infosys2u.com

    บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
    5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
    เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

    ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
    เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

    โทรศัพท์ 02-183-6101-2
    โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
    สายด่วน 086-378-2262

    อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

    แผนที่ Google Map

    ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
    10 YEAR 1 MONTH 1 WEEK 2 DAY (4 HOUR 38 MINUTE)

    © 2017 | SYS2U ONLINE